สิงหาคม 29, 2020 ข่าวประชาสัมพันธ์ เขตประกอบการ กม. 34 บริษัท เขตประกอบการอุตสาหกรรมฟอกหนัง กม.34 จำกัด ร่วมกับผู้ใหญ่ พิสิษฐ์ อุดมผลพัฒนพร ผู้ใหญ่บ้านหมู่ 6 ทำการฉีดพ่นกำจัดยุงลาย บริเวณตลาด ภายในชุมชนฟอกหนัง กม.34 และดำเนินการแจกแผ่นพับให้ความรู้เรื่อง ไข้เลือดออกให้กับชุมชน Share: บริษัท เขตประกอบการอุตสาหกรรมฟอกหนัง กม.34 จำกัด ดำเนินการจัดกิจกรรม CSR โครงการจากเศษหนังสู่ของแทนใจ TIZB34 โดยร่วมกับสถาบัน JAKAWA Prev Post อบรมโครงการเผยแพร่ประชาสัมพันธ์งานประกันสังคมสู่ผู้ประกันตน Next Post