วันที่ 13 มกราคม 2563 คุณสุวัชชัย วงษ์เจริญสิน นายกสมาคมอุตสาหกรรมฟอกหนังไทย เข้ามอบกระเช้าปีใหม่ให้กับ
คุณณัฐพล รังสิตพล อธิบดีกรมส่งเสริมอุตสาหกรรม
คุณณัฐพล รังสิตพล อธิบดีกรมส่งเสริมอุตสาหกรรม
![](https://thaitanning.org/wp-content/uploads/2020/08/13-Jan-63-อธิบดีกรมโรงงาน.png)
วันที่ 13 มกราคม 2563 คุณสุวัชชัย วงษ์เจริญสิน นายกสมาคมอุตสาหกรรมฟอกหนังไทย เข้ามอบกระเช้าปีใหม่ให้กับ คุณประกอบ วิวิธจินดา อธิบดีกรมโรงงานอุตสาหกรรม
![](https://thaitanning.org/wp-content/uploads/2020/08/13-Jan-63-ปลัดกระทรวงอุต.png)
วันที่ 13 มกราคม 2563 คุณสุวัชชัย วงษ์เจริญสิน นายกสมาคมอุตสาหกรรมฟอกหนังไทย เข้ามอบกระเช้าปีใหม่ให้กับ คุณกอบชัย สังสิทธิสวัสดิ์ ปลัดกระทรวงอุตสาหกรรม